Doreen Biira Mali saffi

[ATTACH=full]379833[/ATTACH]

[ATTACH=full]379834[/ATTACH]

Chief how do you make your billions? A little insight would be helpful to us peasants

Hizo mateetee zimeaguka Kama Ile wall ya Jericho but siwezi mind kuchukua slices nikisoga[ATTACH=full]379835[/ATTACH]

Nilikuwa kama wewe before nikutane na yeye huko showground. Underwhelming is an understatement. Hana matako, matiti zimedunda miguu kama ya okuyu. Hard pass.

hakai kumestruate.
damu yote inaendanga kwa akili juu ya kusoma sana
[SIZE=1]siwezi mind kumununulia secondhand jailbroken kindle[/SIZE]

Chifu achana na wasichana wadogo.

Kitu swaffe siwesmind kuchua slices

Mkamba

She’s a Ugandan.

Mkubwa gani anakula hii mali? She quickly climbed from journalism to gov job.

I would 3some her with mashirima kapombe

Make it four with Rubadiri in the team

Rubadiri is enough on her own, her pussy too hot banae, iyo miguu ikisuguana ni equivalent to CAT generator producing 110KV

Hehehe