does poverty cause darkness??

[MEDIA=facebook]115732043213242/posts/133511771435269[/MEDIA]

They just bought an expensive camera

shida ni mbaya. hufanya tunakula swine na dini imekataa. shida ilipush Okwonko akajidestroy

hata Mbaraka alisema

Hakuna kitu kibaya sana humu duniani kama shida
Haichagui mtu, siku wala mwaka
Haina katu taarifa shida huingia shida bila hodi
Si mtoto wala mkubwa wote shida
Kila siku shida shida haiishi mpaka siku ya mwisho.

The wind blowing around Kimwarer Dam can cause you to be black.

Hapa kunaendaje naona bibi ya Murkomen ali-adopt a-light kama Passaris

Na saa taa ikizimwa bibi anadisapper.