DODOMA

[ATTACH=full]382513[/ATTACH][ATTACH=full]382514[/ATTACH][ATTACH=full]382515[/ATTACH]

Siwezi lipa more than 200

[MEDIA=tumblr]did=7e1b65eaca9d3ddfe7dbf96dc2705a9bf2415159;id=656004780258394112;key=RbKT2kjNAombR7VqP-ivuw;name=illmaticbaddie[/MEDIA]

Wasee wametomba mpaka uti wa mgongo umefura

Ngozi nyeupe husumba wanaume sana. Average.

asande sanaaa vitu virgin puscy

Wasichana kama hawa huwa mnasifu hapa huwa wako basic sana. I have a childhood friend mwenye ni influencer hivi tu kila saa picha IG kwa club ama kwa pool. Yes si wabaya but they’re not goddesses as the pics would have you believe. But what I dislike most is how such girls think and behave kila kitu is so fake with them mpaka ni turnoff. Msichana unajua vizuri anaishi bedsitter but kila saa kuongelea Glenfidich na Jack Daniels na high end clubs.