Documentary za kesho..

An 8 part mini series

https://www.youtube.com/watch?v=37CnRxFX4E4:28

Ongezeeni.
Na kesho sifungui sacco. But i think @gashwin bado ataleta maua

Discovery Science are having Space Week hii wiki yote we will gorge on space documentaries

Utaenda job lakini?

https://www.youtube.com/watch?v=_50N5QoQoc4

https://www.youtube.com/watch?v=85cH5g-Pnrw

https://www.youtube.com/watch?v=TZ0j6kr4ZJ0

Acha ni camp hapa

no. I dont plan to. Boss ana habit ya kunigeuka part ya kulipa overtime after kujitoelea kuja holidays.

Padre kesho hamna Misa ama Maungamo?

Misa ipo saa moja lakini pia ukihitaji, (by your request) lakini kitubio na afisi ya paroko haipo kesho. Barikiwa