Do u also yellow page a poko before negotiations

Do u also let your fingers do the walking on a poko’s nyapusde before negotiations. Mko table enjoying beer alafu u finger her. Unanusa finger to smell her nyap? Hio oil testing huwa poa pia coz hapa ndio utajua kama ni mtaro or tight things. How does one know? Ukiingiza finger she tries to reject but unakazana…ikishaingia wewe mwenyewe utajua kama ni poa ama zii… If she is sitted next to you, she will lay her head on your shoulder akitoa tusauti.

Akisema please stop while pushing your finger away…she is the one. Lipia nyapusde.

Hii ndio discussion tuna have hapa base ya mogox. Leo thread zangu zitakuwa mob.

sounds like jigranny

Can’t relate

only @tall mnyama everywhere can relate

cunt relate

Unanusa shoti za mwanaume mwenzako mwenye amekamua kabla yako alafu unasmile kaa mbuzi?

Na vile hizo vidole zako ziko utaweza jua kweli?

STI’s son . Chunga kidole isianguke chini

ile shida unatafuta… Utapata incurable skin rashes zenye hupasuka ukikula chakula moto.

Seriously!
Kwa poko mtu anaingiza vidole.

hA HA HA dont try any thing funny with a pussy-hawker, utapata leprosy ushangae

Sex sex sex hii ndio kitu imejaa kwa kichwa ya wafrika wengi.

Ni muhimu kujua kama ni msafi yaani ameoga. Kama amejispray sana chunga kwa sababu hiyo kitu ishakamuliwa mara kadhaa hiyo day. Kunusa vidole zimetoka kwa nyapusde ya poko hiyo ni tricky sana. Unaweza nusa upate lung cancer.

Yako imejaa nini mkoobwa

:D:D:D

Umenitusi ama ni typing error Ngombe? :smiley:

hehe

I thought I was the only one who did this

Cant relate. Nikiona tu ni 2gb hiyo ingine i figure out bila anything else

maragoli jinga huwa uuna smile na mbuzi wapi . but harufu ya kuma chafu hu llinger kwa mkono saidiiii and i love the smell