Dim Eyed Akijaribu Kudilute Dimness

[MEDIA=facebook]614227479629415[/MEDIA]

1682958441460.png

Nini uko na obsession na dim eye? U want @Jimit to lay you a pipe?

We mkisii usiniroge sina ubaya na wakisii. i want nothing of the sort

Hii wiki mmesema tunainza na vita.

Njaruo wanapenda kusema wanatoka western instead of Nyanza just to hide the associated shame… LOL

njaruo @Douchebag Otieno hutomba uncircumcised njaruo @Agwambo mkundu , mama ya @PHARMACY akimnyonya mkia

Mzee ulitomba mtoto wa shule , ulitia mimba mtoto mdogo wa shule , humbwer hii ulifanya mzazi alie hoi alipopata jitoto jangili Aina ya bukusu badala ya matokea mazuri ya mtihani , wewe umekula chumvi uko karibu kukufa , badala ya Kupea vijana wadogo ushauri wa manufaa unawatomba micoondur na kuwatusi . Wewe ni mbwa