Diana wa wendani

Nani akona picha ya before na after juu sahii amebeat vibaya sana

So there is somebody here who is supposed to keep tab on the lanyes life journey

11 Likes

Wewe leta yenye umeona amebeat alafu tutafute ya before

1 Like

Kuna Diana Wambui nilikula wa hapo Kasarani Sunton. Very cute gal but kuma ilikuwa inanuka mbaya sana. Alijaribu kuniita rematch nikakataa.

2 Likes

Back in the days of the old design Kuna jamaa alikuwa anaitwa @Mpenda. The guy knew the life stories of all lanyes pale River Road. I think he must have been a cab guy or askari in that area or something

Leta after nione kama nitaweza nyonga nao

Ako na mimba sahii ngoja tuone kaa atakuwa mthicc na baby fat akishazaa

why are you theway

1 Like