desparate ladies........2

https://www.kenyatalk.com/index.php?threads/desparate-ladies.64105/
sasa kufika pale kwa giza mikono ilikuwa ishaingia ndani ya bra and figures doing the walking.akaanza kuzua …ati ananyesha ohh.{of which ilikuwa uongo}ooh hayuko ready to fuck.nikamshow vile nimemiss hi maku huku nikimchapa mate kiasi.

dakika kidogo i was ndaaaaaaaaaaaaaaaani hadi kwa ovaries.na si mnajua ukiwa mlevi vile unachapaga hio kitu ni kama unataka kuumiza mtu.vile black pimp wanachafuaga madem.yaani bila huruma.ikiraruka iraruke.nikawithdraw na tukaketi hapo kwa nyasi kiasi.nikamuuliza sasa ulikuwa unasema nini.akanishow the whole story tena na vile anataka nimsaidie ata kama ni kubuy nguo za crisi.all this time akili isharudi kwa meza niliacha tusker zangu.

kutoa simu nikapigia kevo {beste nilikuwa na yeye club}nikamshow nakam niko na beste fulani hapa nje aendelee kuchunga hio chupa nisiekewe rice.saa hio nafikiria vile nitahepa huyu mtu.yaani wanamme ukishamwaga tu hivi.tunaonaga madem wakiwa useless sana.{sorry pinkies }ni nature.kidogo mdem ameanza kuniitisha doo huku akinishikilia na kuanza kulia ati ameteseka sana nimsaidie.

nikamshow tuende pale junction ya kuenda mtindwa kuna co-op iko hapo nimtolee kakitu.akachangamka.but back in my mind nilikuwa natafuta vile nitamhepa.tukatokea kwa barabara na kuteremka na moi drive but before tufike kwa atm nikamshow nataka kukonjoa.juu alikuwa ashanitrust tunaenda nikampee doo akaniambia niingie chuom ingine hapo ilikuwa na giza kiasi…nikajua baaasi.utajua haujui…

hivo ndio nilipotea watu wangu.nikazima na kurudi mbio kwa hio club.nikaita kevo na tukarelocate to another club side ya b-centre…undesclosed lokeshen.kate if you are reading this …i am sorry.

7 Likes

Uliichapa ikiwa na damu?? Wueh

1 Like

no hakuwa na period.ilikuwa vako ya kuninyima

1 Like

You will rot in hell.:smiley:
You didn’t even use a condom?
o_O

3 Likes

Wagwan… ulifanya poa buda… kwani hiyo maku yake ni cash crop

2 Likes

Culture Wewe ni Mzitto. Tumia yeye hiyo 2k otherwise utakua ulimRape.

4 Likes

Tumia yeye 2k. It’s only fair.

6 Likes

[SIZE=2]ulikonjoa[/SIZE] ndaaaani, ndaaani, ndaaaani ya periods ma friend :eek::eek:…

3 Likes

Bwana mkuu hapo si poa kumdanganya eti unamtolea kitu halafu unahepa!

8 Likes

ata mimi hiyo niliionea huuuukooo hukooo kwa periods [SIZE=1]akikonjoa[/SIZE]…:D:D

4 Likes

2000kshs itakufutia mathambi ya wiki hii , mtumie tuu, ako na kajunior ata kama si wako…

6 Likes

tuma kitu ya nini hio coomer mtu hukuanga amelipia pesa mingi kabla ukubaliwe kuingia Mara ya kwanza

1 Like

Uuuuiiih @culture if you only knew that karma is a bitch you wouldn’t have done that… You are not sorry, that’s so sad… The chick was desperate maybe bc of her kid… Men are wicked chei!!!

7 Likes

mboss saidia yeye na kakitu, 2K si pesa mob

4 Likes

:D:eek:

lakini tuma hata kama ni 1k tu

7 Likes

culture make someone’s day…

7 Likes

kama ni hivo i think mi ntaenda heaven kuna tu vitu my consious(osungu shauri yenu) wont allow me sasa mkipatana hata tao itakuwa aje bro tumia huyo dem hata kama ni thao hata peasants wakona na dignity kiasi ama weka number zake hapa mi ntamsort hizi shida za ufala zinachomea wanaume picha.

16 Likes

tafasali komitee imeamua utume hio 2k ungeweka ndani ya toyota extrail hapo paipu

15 Likes

you’re making boy child great again.

3 Likes

culture acha kuwa mwisi wa coomer kama @uwesmake . lipia coomer banaa

5 Likes