Deportees SACCO; Nani ako hapa pipeline?

Niko hapa place inaitwa KOKO’S.

Blue t shirt and khaki shorts. Niko nje.
Please holla kama wewe ni Talker!

Mbisha itisha @Nattydread … Sina time ya kushindana na CSI.

Have a safe Easter watu wangu!
Hii ulevi na drinking and driving might make you a hero amongst your thick friends but it just makes you Die looking like an idiot!

Can’t niggaz handle their drink anymore!!!

Too many of my heroes succumbing to this new found appetite for Stupid drinking among the middle aged Kenyan men!

Where did it all go so fucking wrong!!!..

Henjoy

Umelost??

huko mtatekwa na tuthuglet githaa ingine… jiondoe mapema

Huku Niko safe Niko homeground ata majambazi wa hizi mtaa hawawes kubali tuhangaishwe.

Weka GPRS coordinates ama ulirudi kama huezi afford smartphone?

Juzi nimeweka kapicha kamoja tu nugu ikaamua Ku expose Mimi .
I learnt my lesson.

So, ulikuwa unaita wasee wakuje wapi?
Sasa kama niko Embakasi Village na sijui KOKO alafu?

Sijaita MTU. Nimesema ule ako hapa already ajitokeze tujuane!

@mathice utaacha ufala lini?

Fiksed…:D:D:D

@Ka-Buda

Unaalika watu KOKOs na umesota? Nilikwambia there was no CSI maneno, just your reckless fake-floss tabias and a simple freeware graphics app. Please do not be a free-loader like ka-Wiper and Phandom.

Be careful with chicks who come to flatter you about your faux-Eton accent. Unaeza rogwa.

Khi Khi Khi Khi khi!

Kikikikkkk…

Enyewe hawa warembo will be the death of me!..

Everywhere i look i see potential!..
I feel like I have died and gone to heaven!!!

Kenya is a “Bootiful” country!

waweru Mjinga ii Sacco uko pekeako

Enjoy mkubwa, mm niliuza gari ili nikunywe kwa amani…footshubishi forever

Paipu kumejaa malaya ata wa 100 Bob. Uliza vuja deek na uweskimwi.

boss tuko kitindo na hatusumbui !!! chukua malair ukkakule polepole

@mutiso kuja umeitwa, jamaa ako hood yako

Hatutambui cons huku.

I don’t think we were talking about the same Pipeline.
Kuna Pipeline ingine huko Kiserian on your way to Isinya…
Haithuru…