Deorro

Kumbe huyu wamafeerings ndo AU5.kuhamia klist ni kama unaruka mkojo unakanyanga mefi.

[ATTACH=full]276635[/ATTACH][ATTACH=full]276636[/ATTACH]

The horro Ni under 23

:smiley: mjaka huwa na mafeelings sana

Huyo mjaka huwa na chronic periods. Mjinga Sana kama umbwa haijatairiwa.

Is the son of a bitch in this village ?

:D:D

Nini husumbua hii jaruo? Feerings mingi saidi

Haha…kumbe jamaa ilidelete handle hapa ikacreate forum yake huko? Akasahau akabeba adi feerings hehe

Niaje jangili jinga

  enyewe Deorro Huwa Ghaseer. I doubt he’d survive a day in a corporate environment with such shitty attitude. He better stick to those freelancer and fivver gigs

:D:D

Deorro ni mjamaa mpoa

Mbwa nyamaza. Enda umkamue

What’s the genesis of this rant.
Tupatieni background.

Yap, let’s see the unedited version now

na hananga pesa ata

Hiyo kijiji ni boring sana, tunafaa tupekele nguo na chakula on xmas day kwa hiyo nyumba ya wazee wafurahie

Haha feelings manze