Deorro ka ulikula poko ulikula

Sijui ka you people remember vile deorro alileta fujo ati vile anajua bei ya poko but si yy aliulizia. So i happened to visit that same place ie honolulu and to be sincere, hapo lazima ukaribie kabisa izo guest house ndo ujue bei.The way io lokeshen iko structured akuna vile poko atakuapproach unless unakaa Mike Tyson .Funny enough, io bei ya deorro ndo the exact bei kila poko anadai…so moral of the story, deoro aliuliza malaya bei na there is a very high probability alidryfry HKMBM… Ni hayo tu

Exam za KSL ziko lini? 9 passes sio rahisi

:D:D

Hakuna mbio ii maisha brathe

wacha kusumbua MOD OF THE YEAR , mafiii wewe

Poa. Tupia mimi mfupa ya ksl

:D:D:D

Tulisema mifupa ni ya umbwa kaka

effidense ukiuliza exact prices? ata picha ya quotation is sufficient.

This is the dumbest question of the year

Wapi hii moderator ajitete katika kesi inayo mkabithi kwenye korti hii. Ana kesi ya kujibu.

Rink of that thread?

Meffi thread

Mkamba huwezi kuacha kulamba ass ata kwa siku moja?

gethoi,wewe uliacha lini?

I have never licked ass in this forum or elsewhere. That isn’t me.

Ngombe nunua plisner tatu leo

kuma ya umbwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Nikianza kukutusi mtakuja hapa na Deorro kulia ati natusi watoto wa 20 years.

Siku hizi watu wakikula mapoko they justify their actions with my name?

Mod Mandas jibu swali.