Dem mkamba joh

Unanyandua dem mkamba anashinda akisema ander ander ander… kuangalia chini ya bed kumbe anamanisha uchape kuni harder… a

Senzi
[ATTACH=full]115055[/ATTACH][ATTACH=full]115056[/ATTACH][ATTACH=full]115057[/ATTACH][ATTACH=full]115058[/ATTACH]

Umetufanyia madhambi kubwa sana kukosa kuleta hii when really needed. Lakini haidhuru,naona iko reactivated. Sengiu

Pole mkubwa…iko on demand. Just holla, na mtu anapewa!

U

Hehehe… Wakambodia ni funny sana… Kuna dem mmoja nilikuwa nikiingiza tarimbo kwa ikus alikuwa ana wistle si loud lakini audible… Hehehe… Hapo ndo nikakumbuka ile wimbo ya Dr. Ringding.

Wagwan… manze joh ikus inakuangwa fyn tu sana

P

Upuss[ATTACH=full]115094[/ATTACH]

The fuck

Kazi Kwisa

Nkt. Meffffi!!

Noogle kabisa,peleka hii ujinga pale base ya goks.

:D:D:D:Dnliskia wao husquirt vumbi…issa lie or its true??

True kabisa brathe

Mee,ngiti,kia,muthiti wa mbia

:mad::mad:

Wakamba ni mwoto wa kuotea mbali. Ikus iko juu kama rooftop ya Times tower!