Dem anatoa harufu

Kuna dem fulani nlikuwa nahit 2013 uko. Ktu ilikuwa fresh nlikuwa naenda round 5 uko. After dryspel ya njanuary nliamua kuiendea, kupewa kitu inanuka samaki zimeoza. Nmehit 3 times sasa na kila siku inastink tu baya, hadi inabidi niende 2 rounds. Shida inaeza kuwa gani?

Hiyo ni Cocktail ya Kisununu, kaswende, ukedi & herpes! ……Luweeereeee :smiley:

One word - Gonnorhea

umeona tu uende kutafuta kisonono

Akikutana na @uwesmake kwisha.
Viruses accumulated over 20 years of active whoring get transferred.

fokov nimepuke!

Mwambie aende kwa daktari but in a good way. Utakuwa umemsaidida.

Akitoa unatoa. Pia wewe toa harufu u-neutralize.

Saitan! Magenerali wanadeportiwa aisee:D

:D:D:D
Senji kabisa.

Akitoa unafunika.

tomba kuma hio harufu iko tu sawa

Sasa ntashuta ama nini?

Iko at least, apa hujasema ukedi

:(Serious??

Na ulilamba hiyo coomer?

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Io ktu ata ya kavaju siwezi

Hiyo harufu ndio inanipeanga appetite.

Hiyo ni kuma chafu. Kaswende iko hapo ndani ni strain nomareh kaka.