Dear @Nattydread

Good morning Natty! How are you?

I am fine, Natty. Wasn’t that a weird dream in the rainy night Natty?

You bet!!

@introvert jamaa wako amekunywa dawa mbovu na Sinyore Mkujie

Have a great Natty day, blessed with likes and kudos from that precious 3/4 of Ktalkers that do not block you as we slay JWNBPORK.

You too Natty. May the force protect you from @Mafeelings.:D:p:cool:

Jamaa ameanza cell division.
Hii si bangi ya kwetu.

Kwani tumbilee pointman umekunywa ghasia gani hii for breakfast

:D:D:D:D

jatelo uwe na siku njema . Nimeona ndugu Gashui hapo juu pia nawe uwe siku njema

hehe what is going on

@introvert na wengineo, mnafanya nini kwa soliloquy ya Natty?

Kila mtu ajiongeleshe bila kusumbuliwa.:wink:

Hii ni bangi ya Cendro imesokotwa na majani ya ndũma.

Na we pia Mogaka.

Hehehe.
Tangu udeportiwe unasumbua sanaa.
Tukipatana kwa debe August nachukua debe yangu nakugonga nayo kichwa hiyo short circuit itapotea.

kwani ni kuchoti amechoti?

Nattydread amelipuka, this must be the work of the UOTP brigade
@jumabekavu njoo na vifaa za job usaidie my fren

Unajidanganya. Tukipatana ni ile sweep ya Migori itakuangusha (uliza @Ruffneck). Njora naacha home.

nyasoore ya amsterdam coffee shops mixed na fangi ya Muchatha. its only a matter of time before tupate KAGUMO rapper part III.

Inaanzanga hivi.
Elaketrons zinacheza karata na Cendrons kwa kichwa yake saa hii. Maneutrons zinashangilia.