Daily Atheist Meme

[ATTACH=full]204896[/ATTACH]

[ATTACH=full]204899[/ATTACH]

[ATTACH=full]204903[/ATTACH]

mr snake amefurahia hiyo maneno sana.

Seriously scumpaka? Seriously? Ata naona nyoka imebambika na hii story. Sheppat nayo is like “WTF”!!!

Blasphemy:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Not really…just imagining what it must been like

Unaenda motoni.umefanya hadi shepart ikapigwa na butwaa naye cain had milk coming out of his nostrils:D:D:D:D

Cain choked on his milk alipofikiria vile atatolewa mbavu…kwanza vile mamake alisema grandchildren

Naenda motoni… I know I will be in good company. Believe me