Currently at Sabina Joy kama uko area lets compare notes

Disclaimer!!! Sijakuja kutombana…had errands in CBD but…after sifa kadhaa from elders who recently visited the premises…nimekuja kuona the new faces…i will drink afew beers like @mzeemashavu then I’ll be on my way to a non lanye gal…ewe mungu nisaidie nisiangukie temptations…vitu naona huku walae i bet hata Lounge 207 in Amboseli lane hawana…thank god niliwachana na lanye coz leo ningetoka hapa asubuhi

5 Likes

Niliwahi enda SJ once just to see why elders like the place. Ordered Guiness and that shit was 100% counterfeit. Sips mbili nikaishia.

4 Likes

Nishai leta hekaya hapa vile nilishika fake beer huko…sticker ilikuwa ya kubandikwa live…ile gum mzee bado ilikuwa kwa chupa…hadi lanye ilikuwa hapo ikasema am smart kama nili notice hiyo ni fake…bkss leo niko hapa…its like the recent online incidents za BnB zimeingiza madem njeve. I see so many kids here bana. Watoi literally am sure wanapatia the old veterans headache… ni vile nilisare lanye but hapa kuna types yangu mob sana hadi naogopa that your normal college bimbo could be a seller at SJ…like literally hawa ni ma under 23 bana. Then ma bouncer wanasumbua hawa lanye na idlers…ukikaa na drink sana anakuja ana whisper kitu kwa masikio yako unaona lanye imeamka :green_emoji:

4 Likes

Mtingiza si utuchukulie mbisha kadha angalau tujue hio place inakaa aje. Nimeskia sifa zake tangu ni join hii Kijiji

7 Likes

Enda Gemini kama lanye wa SJ wanakubamba you will be drooling huko. SJ has filthy average lanyes na ni baze ya machokosh kama huyo umetaja.

2 Likes

Akijaribu kupiga picha huko atainuliwa juu juu. Huko hawapendi upuss.

6 Likes

Ndio nishikwe nipasuliwe simu? :green_emoji:

5 Likes

Gemini inakuanga wapi?

Kuna design ya kuchukua mbisha. Nilisaka video YouTube na sikupata. Hio place Huwa nai picture Kuna lanyes wanatembea half ndethe kama kwa beach.

Adlife Plaza huko Kilimani.

3 Likes

I no longer do lanyes bro ni vile recently nimeona hype ati kuna new batch of lanye wameingia…i see so many young kids hapa wanakaa wa colle bana… had afew errands to run in tao nikasema niingie nione whats the hype about. Ningekuwa bado mtu lanye ningetomba atleast 3 different ones… na huyo dem anatega Gemini ni same lanye anetoka SJ been to westy and its same shit different location

2 Likes

Mtingiza Wacha kuwa muoga, tu mbisha unaeza chukua bila kuweka Ile flashing light…hata unaeza record ukijifanya uko kwa simu unachapiana na saa hizo una record.

3 Likes

Westlands…nimekula sherehe huko sana and the gals are almost the same na wenye naona SJ leo…

1 Like

Nobody will judge you hata ukitombana huko. Usiwahi jikazia raha juu ya opinions za watu. Just be safe.

6 Likes

Wacha ikae… sitaki ngori bana leo ma bouncer ni kama wako rada mbaya

1 Like

Lext week nawaletea ebrufication niko na line up ya 19yr olds hapo Eldlret…niko na shughuli za wera huko na lazima nimwage Eldy… .lanye wacha ikae for now…sitombanii shimo moja na mandume naona huku…wacha nikuwe na standards kiasi

5 Likes

Ukitoka hapo itakuwa walk of shame juu kuna bus stop hapo kwa mlango ya SJ :joy:

3 Likes

Hahaha btw hakuna vile uta convince msee ati umetoka SJ kunywa only ati hujadinyana…ukweli ni wewe tu unajua…me i keep it real hapa village i don’t give a fuck how elders judge me … :green_emoji: you know what i mean…but story za lanye zilinitoka been clean for a very long time. Its all in mind

3 Likes

Usijali.

I also go to brothels. Actually nikiwa Nairobi I spend most of my evenings and early mornings kwa brothels. Only that I don’t boff hoes – and it’s not because of moral reasons. I just find condoms too uncomfortable and I can’t fuck a prostitute raw.

6 Likes

Can you fuck a goat raw though? Kama @Bingwa_Scrotum ? The arab goat fucker?