Curfew OVER!

Nationwide 10pm to 4am curfew ends today.

sherehe inaanza kesho!

Nani amesema.na amesemeya wapi?

Alisemea london

Digi umbwa matako ya nyani kiroboto hii

@Ngimanene na matharo your services are needed. Homosexual @Mosa kuja ufungue @digi boot.

[ATTACH=full]376357[/ATTACH]
doctor @Ngimanene na matharo , i have administered first sedation to calm mental patient.

now come and administer final sedator and finish completely

ukweli ama unaeneza @Udigi kihìì

Hii ni uDigi tuu

Lets wait, but curfew was ending today. If kuna extension tutajua

Matako ya nzi wewe

December lazima tukate wewe ngozi

Kiiihiii

Rudi danguro mbwa wewe

Assume status quo until the police are notified and acknowledge otherwise…

Malaya enda ukafaghiwe haga

Your cries for help have reached my ears, I will not forsake you. I will help administer the fatal dose. @digi kïhiiiiiiiiiii humbwa koko taktaka ya manispaa chiet ghaseeer ibilisi mkuu ruharo rwa nyenje