Curfew kwa lojoo

Namumunya hii pole pole

[ATTACH=full]360899[/ATTACH]

U

M

:D:D:D Kwa raha zako kaka…Wewe ndio unajua mahali umeiwinda…

Msee kwani wewe ni mbwa??

The state of that brothel as suggested by the state of the walls can Only suggest the type of pússy too

kampuni ya raymond blankets kwani bado iko ngangary

Huko Kunakaa tu kunguni

Hio blanketi inamaanisha room haiwezi pita punch. Kama ni lanye amekulipisha more than 700 for full night umegongwa brathe

Si heri ata niyonge ka manky aki

:smiley: mashida tu

Jiheshimu brathe

Doesn’t matter had sex… negros salty over here

Na pia ajipende…kuna vitu hata niwe blind folded…siwezi guza.

Jibambe wafula.

Hizi ni zile lojo hazinanga maji moto. Slippers unapewa color tofauti na zote ni za the same foot juu wamezoea watu kuziiba.

Ongeza to pesa na mlale aendelee kutoa iyo suruali ya red yenye iko na stains motherfucker, yani unatuuliza utombe usitombe ama ulienda kutomba na 700bob sasa imebaki to ya shot?

Was once drinking at Serena in mombasa, I had some friends who were staying there for their holiday. Nikakunywa more than 10 bottles za guinness, got into my jalopy to get back to my place in Mtwapa. Kufika Shimo la tewa nikaona magari nyingi private zinapiga Uturn. Kuuliza ni nini nikasikia Alcohol blow iko Mtwapa bridge. Went back to Serena, continued drinking until around 2am. Got a room in the neighborhood and a squeeze to boot. This was a few years BR(Before Rona), kamuad one shot and two in the morning.
My reasoning was if I am caught drunk I would have to pay 20k and probably aibu za kwenda court asubuhi, and remember utalala kwa cement in a mosquito infested Mtwapa cells. Why not use the money to make merry and go home in the morning.

Badala ya kutoka lodging past curfew hiyo ngiri tano that utapea makarao, patia jangili yake moja, mkunywe moja, mia tano za CD ama p2. And wekelea kitu mpaka asubuhi.

@Vinnywaf anapasua @uwesmake mayai kwao