@culture wacha kuwa stingy, tumia singo matha kakitu

[ATTACH=full]143000[/ATTACH]

Hata kama Nyakundi amesema we resist.

waaah hii hapa ni a disorder

kua mpole kwa ngotha-sniffer

singo madha walipwe haki yaoooooooooooooooooooooo

[ATTACH=full]143007[/ATTACH]

@Female Perspective na yeye ameamua kuresist Orangutans

Huyu naye ameambiwa akatombe Nyakundi :D:D

[ATTACH=full]143009[/ATTACH]

listen to the puthy owners

:D:D:D:D:D:D

Listen to the owners…:):):):slight_smile:

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D listen to to the owners .

Boy child hawezi epuka mtego wa coomer.

The moment dry spell checks in, mtu hujua Nyakundi ni jina tu kama mahamri.

2022 nyakundi lazima tumpatie kiti ya Senator

Fixed

:D:D:D

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Hii ni vita itabidi kila mwamba ngoma avute kwake.
tunapiga vifua in public but dry spell inakukujia privately :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

waki adopt hii strategy wote boy child wataumia. Ukiambiwa Go fuck Nyakundi hapo hata hakuna comeback!

kwani watu wa hii tuliona leo mko wapi

https://thumbs.gfycat.com/DeadlyOccasionalLacewing-max-1mb.gif

The message is important and just like bible verses must repeated until it sinks in

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:Dssawa mkubwa.nimemsukumia kakitu