Crime does nt Pay

Someni vijana…mwisho wa kusoma mtapata kazi mzuri sana.
[ATTACH=full]21933[/ATTACH]

Si ulale tu kama hauna kitu ya maana ya kufanya.

Haha are you ok? . Unaambia kila mtu mtu alale kama hana kitu ya maana ya kufanya:D:D.

1 Like

Nimelala mchana mzima sina usingizi nakesho sina kitu ya kufanya

The photo hadn’t loaded but still am seeing only pistols on the ground. Post the full hekaya.

1 Like

Something is wrong with your internet.

Ooh, I now seeing the legs and a rope.
I guess Airtel cap the speeds at night on this unliminet thing.
Either that or am drunk.

Kwa hivyo tuseme kuna kitu ya maana alikuwa amefanya…:smiley: