Cretins, Ufala mwingine mtawacha

Nimeona hii post muda mrefu… funny thing ni mwanaume mzima anapost… SANITARY PADS SHOULD BE FREE AND CONDOMS PAID BECAUSE SEX IS A CHOICE BUT MENSTRUATION IS NOT *

Mwanaume na hanyeshi ? smdh … ama wenye wanaunda hizo pads atakuwa akiwalipa yeye mwenyewe… Ama atasema ni voluntary work.

Alafu another thing, Hii ufala ya kusifu womens saa zote mtawacha. You sound like deranged sociopaths pussy-whipped like since birth.

Last and not least
No one knows you So stop yapping as if you are talking to a bunch of your friends.
Another silly ass dude anakatia pink handle kwa hii forum…
Ferkoff ghasia … Ume fell in love na Jina ??

muwache umakmende blale

U
M
E
F
F
I
there we go thread closed

Kwa hii site hakuna mtu mjinga na akili ndogo kama wewe. At least @Mosa can be funny once in a while but wewe upuzi tupu and clear signs of mental retardation . Ferk you little ass whiny BITCH. Ghasia.

[ATTACH=full]207730[/ATTACH]

brathe yani huwa unategea post zangu uandike jina umeffi :smiley: :smiley: .

:smiley: hii patia @Starscream

you have hammered it ndipo

usha kimbiza mipira uku

Niaje mugo

Aty Mugo??

kwani ata wewe bado unameza… nilidhani am the last one standing

huyo starscream manze

acha tu uone he will stay online all through just waiting for my post ndio atype hio jina…

Who on earth does that? :smiley:

ahemm…labda anakutakanga

lakini am not gay buana :smiley:
sijui atasaidikaje

chunga brathe