Creepiest thing you've ever done

Kuna time nilikuwa na beshte yangu tao tukikunywa drinks discussing business. Halafu jamaa mmoja myoung akaingia na madame sita wameiva! Ilikuwa bash ya one of those chics. So kukaakaa kumbe jamaa ameita support…as in maboyz wenye hao madame hawawajui but ni mabeshte wa jamaa. Nikaambia beshte hakuendangi ivi, tucrash hii bash. Since madame hawajui all dudes except one, tukajiintro pia. Advantage ni hawa walikuwa mafala wa campo so it was like taking candy from a baby. Tulihijack bash na tukatoka na madame wenye walikuwa hot tukawaachia ong’ong’o za nyanza. Sijawahi feel ki-black ops ivo. Ilibakingi story. Beshte yangu bado hunichocha tuishie hiyo club tena. Tulibeba hao madame tukawadinya combi foursome. Bitches are stupid juu tulikuwa tumevaa cd all through but wao wanabadilishana fluids tu.

Bila mbicha ya ongongo za Nyanza hii ni hekaya…

YaaaaaaaaawnAnyway,mnaonaje hii fight ya McGregor/Khabib?

Jamaa unapenda za buerere sana,mara ungoje tusichana tuleweshwe na sponsors uingie na dance moves upite nao

Halafu jamaa mmoja myoung akaingia na[SIZE=5] [/SIZE][SIZE=5]madame sita wameiva![/SIZE]
maisha ya hii kijiji banaa. every blue handle in ktalk is over 6 feet tall, athlete built and university graduate.
my humble appeal to this village. can we please cut these BS.

You are not a complete low-life as some people claim; you have some parts missing.

Mutura stop using words you don’t know the meaning of. How is this story creepy?

McGregor all the way

:smiley: yangu sisemi.

banaa kuna time nikiwa campo 2005 nimeingia kwa danguro banaa niko na psyche nikachukua malaya swafi tukakubaliana shot mbili mia tatu ( deal poa since officialy shot ilikuwa minimum mia mbili ) kuingia kwa room nikatomba ya kwanza kutulia nikabembeleza wise guy asimame kuvaa condom inakataa , nikitoa inambao , waaaaaaaaaaaaaaaaa nikasema 150 yangu haiendi hivo

navy seal :’ mrembo hii kitu imekataa condom ’
mkamba : ’ jaribu uisimamishe ’
anko : ’ nimejaribu iasimama but inakataa CD , tucheze tu dry mimi ni msafi kama pamba ’
mkamba : ’ utaongeza mia basi ’

banaaaa mboo vile ilinusa kuma ikambao mbaya nilikula dry baadaye nikanunua konyagi tukanywa .

kweli mungu hupenda watu wake nilijipata swafi after test

Still not creepy.
Inakaa nyinyi wote hamuelewi maana ya creepy.
Creepy ni kama kutomba maiti hivi.

na kukunia kwa desk ya prefect ?

Hiyo tunaitanga umang’aa ya kukunia juu ya choo.

Hehe nothing creepy …just risky., but I know friends who used to do that…there was one who did that akifikiria ameokota ukimwi…dude was too scared to test…a few weeks later akapata homa which now convinced him aliokota kamdudu …from that day he would go dry fry a malaya every weekend…but upto 3 when he had serious money…yaani we lost count of the different women he brought back to hall 9 because it went on for 2years…university clinic walitibu yeye STIs wakachoka…then when we were in fourth year some NGO came for their free annual tests…jokingly tukasho jamaa since he already thinks he has it why not just test for fun…believe it or not dude was clean after hundreds of malaya dry fry…sisi wenye hata hujawai beba malaya were scared of the test…dude is a living legend…Hall 9 will never forget him.
.he’s now a renown businessman pale kitengela with a family and swears that he reformed…hii sio creepy story but similar to yours.

Hio wachia @Mosa na @Kihii Kiaganu

One time nikiwa Kach I used to frequent these Uji dens (Busaa) in some place I think was past Lurambi huko chini… One time I went to have my fill and ended up laying the lady who served us. I was scared nilichomwa but turns out I am still clean til date

Nilitomba malaya bubu huko Naks, negotiations tulifanya na hand signs+head nods, nikimtomba alikuwa anamake strange sounds ni kama umbwa inapigwa.

I knew nilikuwa natomba a female homosapien but image ya shepart kept appearing in my head.

:D:D:D:D

Now that’s creepy.

hio ni kuchizi