Creative mukurino farmer

Kimani, a farmer from Mwea in Kirinyaga anaachiwa mtoto na Bibi yake asubuhi akienda kuuza ndizi Kwa solo. Lakini Kimani anakumbuka shamba lazima ipaririwe. So he comes up with a creative genius invention:
[ATTACH=full]278963[/ATTACH]

Aint this india?

@ChifuMbitika who do you take us for? You think we are all blind that we can not see @mishty at work…

We have Kyuks who look exactly like wahindi

io spacing ni kubwa sana, inafaa line ingine ya beans

How is this genius? Hawezi ambia mtoto akae kwa kivuli ama aende akacheze na watoto wenzake?

Troll.

Unless you are one of them.

Chida ya matamchi