County 001

Hoho has a plan[ATTACH=full]98996[/ATTACH]

1 Like

Pesa ya el nino alifanyia nini?

1 Like

Ile Nyama mnakula daily home hujawai jiuliza ilitoka wapi

3 Likes

Sasa wewe mtu wa Thika, mambo ya 500kms away inakusumbulia nini?

2 Likes

Kwani unafikiria Joshua ameenda kuangusha ukuta na nini kule Israel?

3 Likes

he he he…kwani amefika Tell es-Sultan na Vuvuzela?:D:D:D:D:D:D

2 Likes

Ganjoni, posta ndogo, mvua ilikuwa nyingi, if only county govt keeps on unblocking drainage regularly, the damage would have been minimal, mtaa mzuri sana

3 Likes

On behalf of Sultan. Nisiulizwe maswali, mimi naishi Nairobi

[MEDIA=facebook]1386771381381204[/MEDIA]

[MEDIA=facebook]1386019508123058[/MEDIA]

1 Like

Hip place inaitwa dunga unuse hunikalia kuishi msee kama @uwesmake …sijui kwa mini

4 Likes

Papa Kulichy anakaa kundunga o_O na quadrijoint alafu anuse

1 Like

Pwani ni Kenya. Unajua Kuna majamaa walimtusi nabii musa(uhuru) pale Israeli, Hoho anafaa afuate Nyaya za Jakuon watubu pale ukutani Kabla masaibu yamumalize

Ama pia @culture

2 Likes

nkt

huyo (uhunye)labda akue nabii Musambati