Coolizer sheo ujingger

hehehe, watu walinitusi for stealthing.

1 Like

acha kutishia jamaa. lakini @Gendarme you should know better. Huwezi tomber malware alafu uende uingize hiyo deek kwa wife tena. Ungengoja hata siku 7 hivi.

2 Likes

tuseme nikidinya Dame ameokoka, ama amejazwa Na roho mtakatifu, alafu niende kwa wife, wife pia atajazwa Na roho mtakatifu?

2 Likes

No, that’s adultery/fornication…remember the balance here tilts towards the evil spirit of adultery/fornication, so utamuambukiza hiyo

2 Likes

Na sasa nimefanya adultery mara mingi Na wife hajaambukizwa?

Unajuaje? it’s not like you can see the spirits you know…

3 Likes

Kama tu vile yeye hajui wewe ni ma.liar pia wewe hujui. Kila mtu anakula halafu anafuta mdomo, mkifika home mnalia njaa.

3 Likes

Sio Mimi. Ni a fren. Mimi na maliar hatupatani.

1 Like

Leta hekaya ndio watu walearn from your sexpirience. :D:D:D

3 Likes

Sio mimi, ni a fren

Ata Mimi I have a fren and I am asking for her sake. :D:D

1 Like

Unfortunately am not too good at writing hekayas, sitaki tata ya baba ochie inimalise

Shait …Ile nyoka ya Aston Villavinaezakuwa ilitransfer Trojans to my files

1 Like

What’s with you blue handles and dry frying? It will be the death of you…sigh

basi hii story ya spirits haiko.

1 Like

Hakuna kitu tamu kama dry frying

1 Like

wewe unaeza Kula lollipop ikiwa kwa karatasi?

naona umekuwa spooked…[SIZE=1]hata mimi siamini BTW.[/SIZE]…

1 Like

Alar, kwani ulikuwa unemeza nini hukuona poa? Nangoja tu handle nifurahishe macho huko IG.

Sindio…sitaki ugonjwa Wa sukari.

2 Likes