common sense

watu kama hawa wanafaa kushikwa. unapea aje mtoi pombe alafu unapost online kubrag. hii generation yetu watu hawana akili kabisa.
[ATTACH=full]486822[/ATTACH]

Fucking gen z or y or whichever letter they are at now:mad:

This is a very stupid boy

mkamba maskini illiterate mshamba @PHARMACY ambia madhe wako, kuna NGO ina donate chakula kwa malaya mlolongo. aende achukue mahindi musilale njaa na umuambie akilipwa za shot asikunywe pesa yote angalaua abakishe ya kuwanunulia cabbage :D:D:D:D:D

[ATTACH=full]486837[/ATTACH]shut the duck up silly , nunua aramis ya kupaka hizo duckbilled platypus walking apparatus

Common sense ene too common … ain’t it.

Poor boy with stupid parents

Si niliona wazazi hukunywa na watoi huko central province vile tulikuwa tumeenda wedding ya siste

Mlitembea central mzima na siste mkaona wote wanafanya hivi? anyway your future niece or nephew will influence your own.

Juzi nilikuwa a certain expensive resort nikakuta wazazi wanakunywa pombe mbele ya watoto