cockblocking your father...

mofos… filming themselves commit felonies… assault na theft cases huwaga cash cow
[MEDIA=twitter]1654033713087250434[/MEDIA]

Very stupid boys. Hawa ni kuwatimua kwa boma na kuwaalaani vikali
Ukimea ndevu you have no business in your father’s house

:D:D:D:D:D

am sure there must be a woman behind the scenes.

Mama yao to be precise… Kuna wanawake wanaeza lemea beta male kwa nyumba kwanza wakiwa in cahoots with the children. Hapa ndio utapata some mysterious death of the man of the house occur. A certain woman I know had pampered her son to the extent the father drank himself daily in the local hadi saa nane kila siku. Yaani he did not desire going home. Well the young man got into the habit too mpaka akalewa and poisoned himself with alcohol at 38yrs of age pale kwao. And the mother ndio alikua anampea pesa aende kulewa. Its sad

Si wasapere ukitahiri sio kumea ndevu you have no biz in mzaes haos:cool:

That stupid young fool should be hunted down and prosecuted for assault. How does your father’s romantic affairs concern you?

… or private business.

Wachane na father yao akule pre wall soft meat

Huyo na baba @uwesmake alikua ananyemelea mamma clichy kama amevaa biker imetaruka

Hata wakiwa watoto wadogo they should not be involved na mambo ya sex life ya buda. Hapa mama yao amefail kabisa.

:D:D:D:D:D:D:D:D nimalizie huyo msenge prissss

On a serious note , yaani ndume inachapa msichana mwenye buda ameshika matetee ,si huyo ni kama mama Yao tu ? Stupid juveniles

Nimeona jina cock nikawachia hapo

,

Foolish boys…

:D:D

Nice, aletwe room 254 kuna assignment private.

Fear women.

Kijiji imejaza save a hoe psywhipped boys

very stupid boyz , ndio shida ya kuwa uncircumcised like the 55 year old homosexual mtoto wa malaya @Agwambo

Mimi Of late naenda home kila weekend na mzae wangu anakamua ka soft meat kila sunday, na hii labour day aliniambia nikadrop kwake hata mimi nadai bwana lakini siwezi set mzae kwa mathe ama kwa my siblings.