Club VIP

I passed by club VIP Kama Kawa nikakamua moja, although I can’t recommend someone to go there hiyo club iko chini.

Iko wapi hio club?

Next to co-operative Bank, tea room

What time where u there.

Wee mukamba ,rudi kwa kitanda

ulilpa ngapi?

Tutaunda hata sisi tuone vile iko down. Kwanza tunaelekea huko tukiwa na @Mnyama tall everywhere

Tea room. The address is telling

Bei ya kawaida ya kuma,

Bei ya kawaida ya kuma,

Mkifika kumbuka kumbuka kuambia Master vyenye kulienda

Sawa boss

Poa