Clichy amenitumia "SOS" message banae.. Pale Whatsapp

Uncle Panyaste, hope umeshinda poa. Hope unanikumbuka. Mimi ni Clichy, son wa Mr. Boniventure Lichoti. Asante sana kwa kutu peleka sonford chips the other day wakati ulikuwa umevaa Adidas juu chini ya white.

Anyway reason nakuandikia hii emergency message ni kwasababu baba yetu has done it again. Alituhepa kama kawaida yake on Friday na tunajua atarudi home kesho. Alituachia tuu pesa ya unga na sukuma kavu. Ona kenye tunakula. Please kama una uwezo please come thru.
[ATTACH=full]254730[/ATTACH]

So mimi kama Panyaste decided to send some money to the Lichoti family via Western Union.

Hours later.

Uncle Panyaste, aki thanks tuu sana. tulipata kenye ulituma. Tumefurahia sana. It’s like a xmas come early for us.

Ebu cheki vile umetufanyia…thanks tuu sana
[ATTACH=full]254734[/ATTACH]

Uncle Panyaste u are a dime.

Oooh btw uncle, kuna mtu ameona baba na mwoman wale wa “cover the face, fire the base, forget the case”…yaani amechapa. Wacha nikutumie picha ya baba na huyo malaya

[ATTACH=full]254736[/ATTACH]

:smiley: forget the kesi banae
@lichott mumunya bila kusumbua bana

Hao wawili which one is the dude?

niliacha pesa ya food kwa meza huyo kijana amekugonga ankle midget .

:D:D:D:D:D… dry fry artist serikali inapinduliwa pole pole

Uwesmakende ni ghasia tu :D:D:D:D:D:D

Btw @Panyaste Hebu leta hekaya ya hii video

[ATTACH]254746[/ATTACH]

Uwesmake watoto na khupipi wanapanda mahindi na kuoperate kishiagi.Unavuna unauza kenya seed na kuchukua pesa ya kishiagi unaacha pocket change.Ati unaenda Nai unasema wewe ni wa kayole na kutuletea hekaya za SJ na maclubs kumbe we ni msee wa ocha.

Info from Clichy with mama Clichy input

Lmfaoooo

Aii jamaa alichunishwa hio usiku…kumbe hekaya za panyaste zinkuwanga reale

:D:D:D

Hilarious!!

Finnish that man from sirisia

:D:D:D

Lmao

Noma sana Abibas zuchini

@Gamal Sankara wacha Julia nitakuwa taratibu.Nataka kuona ukilia hivyo

:D:D:D:D:D

:D:D:D:D:D:D:D"cover the face, fire the base, forget the case" hii ni remix kali

Very funny. Lichoti rudi nyumbani. Kumbe magnum unatumia kufire base!