Chungeni bibi zenu, ni kubaya

[ATTACH=full]156540[/ATTACH]

Mkubwa that is just one nigga’s wife sielewi anahusikana aje na mabibi zetu sisi wengine :confused::eek:

Very irresponsible tweet by that traffic dude. Could even be a set up

She could be your wife :D:D

:D:D:D:D:D senji wife nko na yy hapa namuona rife rife

Endelea kumchunga, huku nje mafisi have no mercy

Amevaa pete? Ama aliacha kwa probox ya elder fulani? Mwambie untaka kuona panty alivaa jana just to make sure alirudi nayo.

Lucky for me nko hapa “safezone” nakuru sio huko kwenu nairobi penye ni “hotbed of fisis” :p:p

Lakini hata pete or no pete, kwa mafisi hiyo ni accessory tu.

Huyu jamaa wa GTR nashuku ni @Ice_Cube

Shots fired

Wacha afikishe threshold atuletee hekaya full

these GTR ni familliar.

Umama. A ring doesn’t necessarily prove she was someone else’s wife.

upuuuuus!!! and suppose she was leaving her car there for her to share one with her husband!!!

Non sense. That picture there shows the location to be parklands.

And here I was thinking of an epidermic about to hit the feminine gender … smdh Topics Confuse

Siku hizi Obi umezidisha muhahi.

…and she needs to remove her ring for that? The level of stupidity here!

Huyo ni georgina haki ya nani