Chululups aendelea kutesa!

We are live @OneLoveCTV what do you wanna hear requests zikwuom #onelove
~ talia[ATTACH=full]236350[/ATTACH]

[ATTACH=full]236357[/ATTACH]

hii ghassia yafaa ikuwe great grandmother saa hii

Kijiji haitaki nudity

Nudity iko wapi mblo…

Am 7 months older than talia so wacha kunitusi

I knew talia kitambo, she used to come visit some kisii University dudes kukanlmuliwa around our apartment uko kisiiland. uyu mungu ametoa mbali heheee

mzae ukizeeka kubali wacha vijana tulizaliwa 2010 tuenjoy dunia :D:D:D

Kwani main handle manki mzee ameitupa siberia

Hi ni dry fry material

Fuck bitches, get money fuck niggaz, get money
Fuck bitches, get money fuck niggaz, get money
Fuck bitches, get money fuck niggaz, get money

Nugu hii si uweke hiyo video unaspam posts NATO…

Ng’oombe ya murarandia, nigwache.

Hii mama haina viatu zingine?

shes sexy but id rather an 18 year old form four leaver. hapa mileage ni infinity… pass

Kwani Talia hazeeki? Wao ndio walianzisha Nation FM around 1997. So she must be about 45 years old.

Ile siku Talia atakubali amezeeka, pia mimi nitachukua cue ya kuanza kuendea malipo za uzeeni.

Nuh, she joined the station much later on. Watu walianzisha ni kina Kageni na Bernard Otieno, Robert Warobi pia alikuwa

Just another punani.

Hii Kisii university sii imeanza tu juzi?