Chuka

Nani ako chuka nimpee kienyeji safi?

Niko hapa ndagani nawinda. You’ll save me energy

Me nadaisha dem Vaite, dem kichwa ngumu mwenye tutasumbuana kabla anipee kinyamo, but when she does, it comes with the condition that I should meet the village threshold

+254757257128 na uletee watu hekaya

Ambia Tembe akujenge chupa kabla afunge

Is mũringa still operating?

[ATTACH=full]357381[/ATTACH]
Hii kuna vile hapana

shida ni gani

Mimi. Inbosk.

Ya tao iko. Ya Uni ni kama ilichapa kiasi.

Muchunge kula vitu mbaya