Christmas eve party

sijui ni economic effect kwa mifuko za raia ama ni mijeledi ya mzigo matiang’i kwa watu wa Odi dance. nko club 64 Nakuru but so far hakuja Jaa. last year time kama hii space hungepata.

Sasa tufanyeje juu ya hiyo upussy?

Sasa tufanyeje juu ya hiyo upussy?

uchumi kwa mifuko za normal kenyans ziko down and njanuary is just round the corner, uki piga hesabu, unawachana na raha.

2 Likes

kwani ulienda na watu ama solo…

1 Like

nimeku uliza cha kufanya?

you don’t answer questions with questions

Enda choo Kuna watu apo uwapee blow Jobs Ngombe

1 Like

don’t be too brutal. it was an honest observation and reason for posting it was to get your feedbacks

2 Likes

mud philosopher sio lazma unijibu na matusi. ama the mud levels have surpassed average levels?

1 Like

waiter ongezea huyu glassi anatusumbua hapa
.

Kama wewe uko kwa bar sisi tuko kwa church and we are reading Luke 2:11.

1 Like

zero chills

:D:D:D