Chris amekataa kuzalia John Legend

Itanidi jamaa atafute dame mwingine aweke mimba. Chris amekataa kushika mimba tena.
[ATTACH=full]340903[/ATTACH]

[SIZE=6]Anafaa atafute malaya nono na fertile kama hii. Kitu inazaa tu hata kama haijatombwa.

[ATTACH=full]340904[/ATTACH]

[ATTACH=full]340905[/ATTACH][/SIZE]

Jana nilipatana na jamaa alioa single mother of two, na single mother amekataa kumzalia na sa hio wameishi four years. Single mother ameweka standards kwa nyumba ati hawezi enda ushago hapa meru na budget y’a 10k…na jamaa ako tu hapo ati ni mapenzi.

Uwesmake we know your mutant finger.

Mtumie link ya kijiji kisniper.

Kwani how does she know Exactly how much money he has kwa wallet?

That guy should kick her out!

Usijali @poyoloko hananga akili. Sio kupenda kwake

That guy is a proper simp. Now despite being married his bloodline inaisha viufala tu.

He is building another mans generation na yake inakuwa extinct.

Tumia yeye link ya kijiji, red pill central atajua hajui

Weuh!..

He is an idiot. If you marry a single mother kunguru, always ensure that your kids are more than hers

Sex pia anapimiwa.

Chief, what if both of you have kids?

john legend already has kids with her so its no big deal

Shifo what was the last liquidish thing you put in your mouth before posting this? Chrissy has 2 kids with him already and it looks like she lost a baby…c’mmon now:(

She is still obligated to give birth to your kids

Sawa siste

Ooooooooooooooh!