Choma hao

Watu wa mediachieth kimbieni village inaitwa Ng’onga, Central Imenti. Wezi watatu wamewekwa tyre, 2 more run to a nearby Police station ‘kujisalimisha’. Boda operators r baying for their blood.

Baites sio macheso…

apana chenza na faite…

Kwenda leta mbichas.

[ATTACH=full]156435[/ATTACH]

Meffi

Niaje Superintendent.

Hii ni upuss kama hakuna effidence we assume nothing happened

Siuitishe OCS wa huko. Brare

Hekaya sekshen>>>>>>

Poa sana rodent.

You need to be ‘promoted to glory’.

Mbona mlichezea Miguna pale Immigration.

Umelewa kama jana.

He he he!

There was this some two guys were turned into bbq hapo Mitunguu, South Imenti… I actually saw the bodies.
This was ~ 2007.

Actually its in Mitunguu. 3 guyz bbqd today

Letea sisi maembe wayia

These guys wa Mitunguu hawataki mchezo.

no wonder insecurity every where,kaa sp anashinda muchene kwa mtandao:D