Chokosh wars

Nani ako willing tufungue I kijiji na chokosh war mwenda… @TrumanCapote @rexxsimba @MTINGIZA_KITANDA??? Any takers ata @adminstrator ukijiskia I’m game

1 Like

Save your little riyals you rascal

2 Likes

It’s a new start mambo ya kulipia mapoko rent wacha kwa iyo kijiji ingine priis…salimia wife

2 Likes

Tukutane pale langata cementry … nyuma ya kaburi ya mzito Wanderi wa Klost nikuone war kaa burukenge hadi utii. Na ukuje na shovel juu naona ukitoka hapo maiti.

1 Like

Hiyo tabia nilikuambia nilikoma. New village new beginning

3 Likes

@PERDITION , you needed.

3 Likes

Tuwait kijana ya mama pima mchafu Malaya WA busaa pare kimiriri

1 Like

Sahii … Chokosh wars, watu munaenda live pale kwa live chat. Munamalizana on realtime. Swafi sana…