Chill spot in Ruiru

After kuwekewa mchele glass nusu hapo Bobs, natafuta base ingine iko na university chics plus safe parking around Ruiru.

:D:D:D ulichunishwa sukuma? Leta hekaya

Huto tudem twa NIBS maze, luckily I was unable to drive home walibeba tu simu., ile mchele niliwekewa hii siku ingine nlikua nakula tu stew ya nyama inapata mchele.

Memphis iko na selection kibao lakini haiko ruiru…

Iko wapi?

Hii mchele uliwekewa lini? Club iko na a lot of campus chics inakuwanga risky bt fisi lazima awakilishe.

Kampo chics ni UKIMWI TU.
But ukiwa na ndai, park hapo k.u kwa stage mbele ya ma mat, then stand besides your car as you make imaginary calls. VITu swafi hujileta. Shika moja mbili, nunua mzinga, ingia man cave tomba hadi inuke.

Unaingia na io njia ya safari park .

Spur mall, roof top kwa swimming pool.

Hii ndio hio iko karibu na gate ya USIU?

 one day, I will show you guys a simple strategy that you can use to get those campus chics that you so crave. You won’t even need hook ups or spend money on them because hao ndio watakua wanakutafuta.
For now wekeweni mchele kabisa.

Karibu na usiu. Different ball game from ruiru.

Hii Memphis hujaa watu ya ngomongo sana

Yep, its along usiu road.

Car wash
Brown bottle

Unajua aje hizi vitu?

Ile club iko Juja city mall but it’s been long jump ndo nlikua naget those young daughters of men

club bliss ni mpya iko karibu na ruiru rainbow resort ma dame.wa zetch wako hapo na hakuna cha mchele

Someone showed me the place and I fell in love with it. Nikitoka kwa shamba ya wazae mi hupitia hapo natoa vumbi kiasi…

Kumejaa tungoko twa collee?