chief ndo nani uku!!

Leo nmeenda kwa V.E anauza vichwa vya mbuzi…nkamwuliza ka ako na kichwa mzuri? Weee ile kofi nmechapwa…nmeenda kwa chief direct kureport?..
[ATTACH=full]60025[/ATTACH]

keti pale ========================================================>>>>>>

http://www.kenyatalk.com/data/xengallery/20/20267-6ee21bfaeb141fbef7b68e16865d9854.jpg?1446887148

N.V acha hard feelingz…nijoin ii kona

@Wakanyama wekea mimi nusu kichwa na thubu kikombe moja ya kutoa lock.

Mimi ni Village Sponsor. NV sijui ni nini

But your title in your fake handle is N.V

Robotics attacks !

Uwesmake and his Makei group of handles are fighting for market share that is currently monopolized by Bingwa and Scrotum group of handles.

[ATTACH=full]60328[/ATTACH] [ATTACH=full]60328[/ATTACH] @Uwesmakei prado yako

Don’t forget Waka group of handles inc