Chelshit

@hakimoto

images (10)

@Chelsea2 with timu ni njéga @Electronics4u

1 Like

groundhog day suicide GIF

1 Like

:green_emoji:

bure kabisa, shida tupu

Return keg at Stamford we shall have our revenge. Hii saucer ni yetu

2 Likes

wapi
io ni 50/50 hakuna sure bet

Arsenal hatuendi vizuri sana

2 Likes

vijana wa postecoglou tuko ngangary

Generally, I have problems with nyeuthi proudly being supporters of foreign teams rather then local ones.

such nyeuthiz need public flogging

2 Likes

sasa akina jaluo FC ni kitu ya ku support kweli?
watu wazima wana cheza boli kama tumbiri alafu baadae uingie nyayo stadium kama fan utoke bila meno umewekelewa dimanga ya kichwa na ngumi ya sura na odhis juu wameshidwa na leopards :green_emoji:
CS wa sports mwenyewe ababu hagwes support mpira anapea budget yote slay queens akina azziad na mnyanye akothee saa io harambee stars haina coach na vijana ata hawana bus ya transport, ukienda training ni kujilipia ma3, upusu

Sisemi kitu hata sisi wa arsenal tumeingia mitini ni vile kumeharibika.

Talk about pot calling the kettle black!

Are you a native English speaker. Tumia lugha ya mama basi…

2 Likes

Uta flog kila mtu basi. Which local team should I support? Hapa Nairobi kuna 5 teams.