Chelsea vrs Arsenal Saturday 6.30 PM

Mambo imechemka

1 Like

90th minute bado iko mbali sana.

Bao nne ziko njiani zinakuom.

1 Like

GK ni takataka. Arteta substitute hiyo ghaseer!

Fiiiiiinya mackagary!
Pipinya!

2 Likes

Man-useless fans celebrating more than us Chelsea Kwa club tho

1 Like

Ghaseer.
Tinakusupport na huwezi shukuru?

1 Like

Sasa ndio hii nyahunyo inaingia.

1 Like

MAMBO IMECHEMUKA!!!

1 Like

Chelsea ni meffi

1 Like

2-2 lucky Arsenal

Wacha porojo we mzee. Tumewaonea huruma tusiwatandike home kwenyu.

2 Likes

Nyinyi Man-useles fans ndio swara leo

3 Likes

Hao wanaenda kupigwa 7 Nil na Sheffield.

1 Like

TEAM YA MAMA MBOGA, WAME CHOKE

Si mbaya lakini Rambo arudishwe.

1 Like

That was Chelsea’s best performance this season and a below-par performance from the great side in the EPL so far. I earlier on predicted a draw.

2 Likes

It feels like a win for Arsenal vile Chelsea fans wanalia hapa nje. Wapende wasipende, Arsenal are the new mentality monsters.

1 Like

Uski nilikuwa nshakubali arsenal imelala. Ma fans wa man u walikuwa washaanza kuongea mbaya. Weekends nowadays ziko fine. Kuna watu hawawezi understand vile mtu huskia team ana support ikishinda even though hakuna konekshen na hizo teams. That feeling huwa tu ingine :grinning:

2 Likes

I dont like arsenal but i hate Chelsea

1 Like

Asgard with RD, Sport HD ziko sawa.