Cheki kibarua ya huyu boyz

Tuseme wewe ni huyu, ungefanyaje??

Unasort
Unafukuza
Unaweka slaps mbili na sweep

https://www.youtube.com/watch?v=6CA1TQIduww

1 Like

:D:D:D:D:D:D:D:D

INANIKUMBUSHA DAY INGINE NIMEKAM NIMECHAPAA FIAM NA DEM ANANIINSIST TUBINJANE YET THE WHOLE WEEK NIMEKUWA NIKIFINYANA ALL OVER TOWN, NILITIIIIIIIIIIIIIII

Lazma usort mtu wangu. Hata kama umetoka matanga. Anything less utaanza kuambiwa unakula nje haram forever

Give the girl the goddamn dick!! She wants it you gotta give it to her, period!

is she say she want it, if she say she need it.
if she say she want it, give it to her please.
- Tanto Metro and Devonte (2001).

:D:D:D:D

Acted

Heri hii kuliko ile ya “Mwagaa Juu”. Nothing is so much a thrill killer than a chic who constantly reminds you usimwage ndani NKT!

1 Like

Sijui tu kwa nini huyo nguna ananifanania fp wetu wa hapa kwa kijiji