central

niko na dem kutoka central watu wananikataza sijui nifanyeje.naambiwa story zao about being violent and cleaning out my house

Weka picha tukufanyie feasibility na cost-benefit analysis na hatulipishi

Alafu wanadinywanga nje ata mkiwa na yeye.

[ATTACH=full]60489[/ATTACH]
@uwesmake

Violence wanafanyianga their central Kenya husbands , wewe utawekewa to fine pieces of glass kwa uji, then after a week wewe kabut. @mabenda4 can confirm that.

but weta alipigwa slaps na wife yake

How is that related to the issue at hand?

munachukia shiny eyes lakini mnakazana kuwaoa

Mukwasi, usianze zako. The most loyal women, say wives are from Gikuyu. They never forget home

Ole wao wanaowaoa! :D:D:D
Ata wakilia sisi ni kuwacheka tu.

you said they are only violent to their kikuyu husbands

Very true.

Na shiny eyes hawanaga haja na the masculine females from their side. But Waihiga Mwaura alijishikia omenaress swafi kutoka those side.

hold kembois hand and bolt out

wako wapi wakuje kukojolea thread

Tulia kaka palipo na moshi apakosi nini?

I was to marry one .but i have a story to tell.weh hao watu ni moto wa kuotea mbali.tulikuwa tuende kuona wazazi na tukapanga kila kitu.only for her to change her mind that morning.
Ati i think am not ready to be married.
Saitaaan.after miaka 3 ya kusumbuana.
Nko na hekaya ya hawa watu mimi

Bora uko na kakitu kwa mfuko na uko na bidii hakuna kitu mtaulizana…, hakuna vile atazaliwa maskini na akufe akiwa maskini neffa!

so for better and for worse ni hekaya kwao

fixed!