CCM YA MAGUFULI HATARI:VIDEO YA WANA CCM WAKIMPIGA MEMBER WA CHADEMA KWA KUVAA SARE

Yes ,Ni ccm mpya,ccm ya Magufuli nasikia eti kuna wakenya wanatamani Kenyatta awe kama huyu jamaa yetu huku TZ, you must be out of your mind unless mnataka kurudi kwenye Moi Era.
Naambatanisha video ya mwana chadema akipewa kichapo kwa kutembea barabarani akiwa amevaa t shirt ya chadema, It is a top down effect,Rais wetu kila siku kwa maneno na vitendo ni mtu mwenye chuki kwa wapinzani,NGO’s,critics,journalists,media houses, hafai hata kidogo.
Kidnappings,murder,kangaraoo courts justice is a new norm in Tanzania, we are in deep shit.
[MEDIA=twitter]1178194995645431809[/MEDIA]

hii nyingine ni video ya mbunge wa kibaha akimlazimisha policeman kusalimia ki ccm
[MEDIA=twitter]1161875286335655936[/MEDIA]
hizi picha ni za marehemu david mwangosi alipigwa tear gas 1 cm toka tumboni akafa kama mnyama akiwa ana cover ufunguzi wa tawi la chadema
[ATTACH=full]262878[/ATTACH]

Yenyewe waBongo lala mko na shida saidi

Its very rare kupata mtz aliye na mtazamo huru kama ww Nzagambadume. Yani wenzako wako hapa lakini tuliacha kuwazungumzisha coz tuliona nikama wote vibaka tu. Its good kuona wapo wanaotambua importance ya democratic space na haki za msingi. Sahii upinzani hapo ni sawasawa na treason. Mkondo hatari sana

Number 7 nini hiyo?

Negros are subhuman