Casino(River Road)................

Who has been to that place( Next to the famous Kampala Coach stage) …Hehe that is my favourite joint nowadays…Unabuy pombe kwa wines and spirits zenye ziko hapo unamumunya pole pole ukiosha macho na lanye za kila aina…unaenjoy kuona wanaume wakiingia room na malanye alafu wanatoka 5 minutes with PNC and regrets… Malaya wa Sabina Joy wanakuja hio area after club imefungwa( malaya wa neighbouring countries from UG, Rwanda and Tanzania) pia wamejaa huko)…That place is the real Kanairo…Cocaine and Heron inauzwa hadharani,…CAUTION, Don’t go there if you aint STREET SMART…

Hapo kasino is no go zone. Hapo ndio hoodrat na degenerates wa Eastpolis huconverge. Malaya wa nyama villa,kawangware,kayole, githurai, kariadudu, kasabuni, korogosho. Wakipora customers hapo ndio huenda exile.

It is safer kukula lanye kwa bar and lodging than takeaway kwa streets

Who would anyone go there even if they were not smart anything?

1 Like

Yet there is a kindergarten hapo tu, I feel bad for kids who are exposed to that filth. Inaitwa Ndumberi road.

The place is thrilling…You see real Kanairo life…I see many people parking cars there at night to enjoy the thrilling scenes as they indulge…

Pia pale munyu road kuna base kama hio ya Jaba na tei

1 Like

Base poa sana haina harassment ya makarao.
Then hao mapoko wajaka wako na the biggest matako I have ever seen maze.

hapo kushikwa na karao ni ngumu

Ile siku utaonjeshwa cocaine ukuwe hooked itakuwa down hill from there. Utauza mpaka remote. Skiza advice ya Enigma.

.

Aje Agwas beamer usharekebisha ama usharushwa nje na khupipi

If there are men I hate ni hawa hukaa tu idle near brothels ogling women and their clients go in and out. Some even stand near the women just doing nothing.

So you sit there, fantasize about how the sex is going in the rooms and then later go masturbate. Chances are that you don’t have a girlfriend and you don’t know how to talk to girls.

Nilidhani ni mimi peke nadharau abunuwasi kama hawa

Hapo ndio @MBOMB alisomea ndio maana hananga akili.

I hate them sana. They can’t even let someone choose a lady in peace kwanza hizi base za ushago.

I am just glad I left that lifestyle.

NEVER EVER…I do everything with discpline…Ata pombe limit yangu huwa tusker 6 peke yake…

Hapo ni wapi?

Brother your on point, spoken like a real pioneer n elder of casino, MTU hajapitia hapo haes jua hiyo

Karao wenyewe na wakubwa wao ndio wanatulia hapo, hauwezi sumbuliwa