cargo pants and black leather shoes

How do guys really match cargo pants and black shoes?[ATTACH=full]62070[/ATTACH] :wink:

Hiyo Core…

:wink: :wink: :wink: acha wengine waangalie viatu

Mau moothe ni mai ??:mad:

Hii ni breed yakutoka kwa akina @Deorro

I refuse to leave this country!!!

is it just me or does anyone else think she is wearing something inside(prolly a pamper) to make that tanye look bigger. Those using PCs with large screens can easily see dat

iko mzungu ililipwa na UN 50kUsd
akakuja kutufunza.1 fkn day.

na alikuwa anavaa hizo unasema.plus an official shirt,.

huyo hata BankiMun ako naye speedDial…

wewe unavaanga vizuri…uko na nini kumBeff?

What’s a cargo pant?
Asking for talkers who don’t want to be caught asking.

ION sionangi mattercore…
ya my loving wife is bigger n sweeter

hehe…
ni side pockets…zile wazungu wakivaa ndio wanaona wamefika MasaiMara

Mbisha ama ni hekaya stoopid NV.

umbwua,.

Ntimama ndio uncle yako? au ni Ole Ndengu?

wapi izio viatu?

:D:D:D:D:D:D:D

Enyewe Kuna ka pampers kwa hii tanye. I withdraw my earlier comment and for that reason AM OUT!!!

Mimi naimagine nikiwa mkia

si pampers…ni enhancer…

Fiatu gani??

Inawezekana ni taco tuuuu! kuna Ugandan-Nigerian nilikuta mahali nakadhani ni extension mpaka ile time ya kuoneshana dudu ndio nikajua ni real msee. Ukispank unaskia umepita mbinguni ukiendaga!