Careers and reputation

As a man would you work in an industry that’s largely female? Eg flight attendant
[MEDIA=instagram]Bd1mr2NgvuF[/MEDIA]

I can’t choose… Bora Kuna pesa

i cunt choose bora kuna KUMA SWAFI

Pale ni lightskin only. :D:D

hapa ni kutengeza timetable ya ngono, wiki hii huyu next week yule

Trust me utatoka hapo bila kungono hata mmoja. Uliza @culture bouncer wa small world.

atajua hajui:D:D

leta hekaya bratha

Ukiwa na Kende moja Hauna choice

Unaeza zungukwa na hao madame wote na bado ukufe na dryspell:D:D:D:D

Tengeneza timetable saii penye uko. Otherwise uache fantasy if you can’t work with what you have already.

jisas,the only tint kwa hii picha ni ile mlango pale nyuma

mimi ni mtu wa jua kali, pengine nitengeze timetable ya nduthi

Kazi ni kazi

Routine ya nduthi iko sawa. Anza na hio urehearse

:D:D

unless wewe ni umbwa bila mkia

Enda ukarape wamama wame black out na uache kusumbua