Captain Frisk

so,mara mojamoja mi huingia pale telegram kwa hii channel ya uyu mse. NB: sijawai join mi huingia nachungula then natoka and mostly ni wakati niko home alone.Mara kwa mara hueka tuclip with tags saying they are local from certain uni.coleh/esto(sanasana roysambu)…Well,zingine huwa actually true with a local origin,but most huwa from other african countries…anachocha watu.Then yeye humek sure ni zile clips hazina audible voices of the characters involved…mara mingi kwa utaskia ngoma kwa background,ether za kinaija or unknown.

Kuna hii clip sijui ati buda kulaing a minor,hiyo clip so far nimeletewa na colleagues madem kama wanne.All have got different stories…one says it is a minor being kulwad by the father,one says its an uncle and niece na ati ni ya eldoret,one says it is a man and his sister in law na ati ni ya kiss county,wa mwisho ametoka kuniletea sai ati “it has been established ni wajaka na izo mambo ni kawaida uko”

When such clips kama hii ya juzi trend,he makes a killing…Mimi nimecheki iyo clip na sikuskia anywhere watu wanaongea…ilikuwa tu some loud tv/radio sounds.So mimi siezi amini ni local hadi niskie kenye wanasema.It is probably ugandan coz pia hao wako na almost the sae style of low income furniture.

Huyu fala ako marketing.nigga made ile video ya imenti to trend and kama kawa people flocked kwa channel…huko kwa channel nigga amejaza ma adverts za betting brokers,hookers,watu wa kuuza nudes,akina jecinta na achieng’o,.

Finally CSI wenye mko na hiyo video mwende muangalie le potrait iko kwa ukuta muone ni ya president mgani wa african country

.Najua handle ya frisk hapa pia

Toboa tutusi io ghassia

You have a point.
Hiyo ya Imenti House made people go crazy kumbe it was even some scripted foreign shiet.
Ebu weka screenshot ya portrait ya huyo president.

Na ni nani huyo inasemekana ameshikwa na alitaka kujiua.
Sio jamaa wa Kericho,wengine wanasema walikuwa High school pamoja

So far wanasema the man is behind bars

siwezi amini…wapi complainant?

Public domain

Sasa mbona uyo kuro anaharibia majamaa wazuri jina jameni? Kama alinyanganywa boyfriend aache panganga

@Brikicho Bantureh uko na umama ndio kwa maana hao kunguru wanakuletea udaku. Kama wewe ni alpha tomba hao fivesome tukuheshimu.
Your mission should bang all of them before you quit.

channel ya captain frisk has bullshiet content… if you want homegrown porn be prepared tp pay premium on pornhub…

:D:D…it is usually a code…by the time femles share such explicit content huwa ni code ati hakuna boundaries…ukitaka unasema tu

Make sure ume wakanyaga. Si wakati umezeeka uko na miaka 65 ndio Una kimbizana na yeng na Viagra Kwa mfuko.

but bado sijaestablish R.O.E when it comes to colleagues

Mtu anisaidie with the real Captain Frisk channel. I used to be a member but after nileft, whenever I search for it I just get small clones with a few members not that particular one.

[ATTACH=full]287713[/ATTACH]

wakenya hukuwa wamabebewa akili kama mafala, very gullible lot. Remember even the time he had downloaded a video from xvideos and claimed it was sijui dame mgani wa local programme ya KTN.

sina hiyo video nizoom…niliona na nikadelete

nataka vitu local mse…niende wapi?

there’s a link hapa kwa kijiji ata whenever i want to chungulia me hutumia iyo…

There is one Captain Frisk and this is the channel : https://t.me/mafisichannel

This is a porn channel so keep the morality out of it…Even if he sources from other planets, I don’t see what the problem is. It’s a business so he has to keep us on the loop. Plus there’s so many screenshots of Kenyan social media handles so you can source the culprits there… Hii ni wivu mtu mko nayo… a typical Kenyan characteristic