Camping at Hells Gate

[MEDIA=twitter]1207612049586561024[/MEDIA]

Very bitter beta male. Kuchezwa nayo.

:D:D:D:D
Huyu jamaa hajafanyiwa vizuri maze

Kumbe tu aliwachiwa ikus ya macho tu ndio amlipie iyo camp.

Are you claiming Alpha Male girls and women never cheat on them ?

Nimeskia huruma sana. Why go to a forest to go thru shit?

Huyu kijana anakaa amestuka sana… Nikama she was his first lay and he got all clingy. Now he knows better.:D:DWanawake are only second to stima

Before ua eyes si poa.

Turn yake iliisha after kulipa iyo camp na kupewa vile alipewa. Angejipa shughli tu.

How’d he have known ? Ama Alpha Male huwa wanajua future

Hizi trips za camping zina mizuka

Hawajui but that chick took boi wetu thru hell

According to you , you become beta Male when a chick takes you through hell ?

Beta males get puthy expensively while alpha males free of charge…Manze the moment she knows you want puthy so much anaweza kukunyima hata

Alpha male ni huyo jamaa alipewa slices. He knew he was getting the pussy even before atoke Nairobi.
The beta was just hoping atapewa pussy ati juu amelipia camp.

Nimejaribu kutoa details ndio point ifike.

Kitambo nikiwa ndo nimeanza hustle tuliorganise kutembea Nyahururu Thompson falls tukiwa watu sita.Tulikua madem watatu na boys watatu.This guy Jeff walikua na pesa sa bills na transi juu alikua na gari ilikua kwake ndio ‘madem wamtambue’ dem wake ndo alikua msupuu kwa wote alafu wetu walikua viraka juu hapo ndo mfuko ingefika…kufika huko tukaenda hoteli nikabook room yangu cheap since ndio ningeafford alafu hao wakaenda na yeye kwa hoteli kubwa but ilikua walking distance from yangu.After kukunywa kidogo hio friday usiku wakanidrop alafu hao wakaelekea base yao.Kitu saa saba usiku naskia knock kwa mlango.Kufungua napata receptionist ananiambia naitwa.

Nikajibeba na ulevi yangu hadi penye naitwa kufika nkapata akina jeff…Dem wake alikua amelewa vibaya ananiita tu akisema ati ananipenda juu nimenyamaza na anataka kulala na mimi.Jeff huyo jamaa mwingine na hao madem wawili wakamwacha hapo wakaenda .Night yote tukakulana ni kama inaisha.Following day tulirudi Nairobi na huyo dem bila kuongeleshana kwa mat. Jeff alituacha huko na sijawahimwona hadi wa leo. Mahali nilitoa fare ni hekaya ingine.

Siwezilaumu huyo alilipa camp juu hakujua same way mimi sikuwaikatia huyo dem wa jeff.ata nlikua namuogopa juu ya class.

:D:D:D:D:D…Beta male learns the red pill philosophy the hard way,You can’t buy ATTRACTION

Hawa ni wale jamaa wa hukata madem na shoka. Kunguru hafugiki

That some logic banaa, so, because someone got slices he qualifies to be Alfa, and the one who didn’t get is beta ?

Hii ni story ya tano ukitudanganya