Calabash

Leo Enigma ameingia Calabash for the first time.Here is the review.
1.Calabash ndio bado ni relax in.You won’t know this until you pay your bill by mpesa.
2.Makunguru wa Calabash ndio bado wanapiga laps Somer,was able to see three familiar faces.
3.Side ya keg ndio Russia,mangumi zina fly every 10 minutes.
4.Madem ka wote wana ka tu ma drug addicts and so predictable.They omba a drink exactly 12 seconds after striking a random conversation.
5.Mahali urinal iko ndio mahali madem wanasimamia right after the stairs to your right.It exists as a very tiny corridor with no door.Anyone standing outside can see you doing your business with a very huge chance of seeing your deek’s head.Kama wewe sio kichwa ngumu you will find this uncomfortable as fuck.Kuna malaya walikuwa wanachungulia mdeki ya Enigma wakisema,‘na huyu yake ni kubwa aje?’
6.Calabash hosts the scum of Nairobi especially if seated on the keg side.You will share a table with watu wa mkokoteni,hawkers wa viatu,mse wa mayai,kwanza mse wa mayai ataweka hio container yake ya mayai juu ya meza yenye mna share akikumumunya keg mos mos,fundi wa kushona viatu,wasee wa ku load hizo basi za kuenda Kampala na Juba zenye zinasimama hapo nje.
7.Waiters na waitresses wanavaa kabuti za green kama za wale wasee hu control passengers kwa stage ya matatu.First timer anaeza wonder niaje makanga wamejaza bar.
8.Very rude waitresses.Mmoja aliambia kasta ‘kwani ulikuje hapa kulambwa mnduku?’
Conclusion:Frankly speaking,hii place haivutii hata kidogo.Haiko discrete.Ukichotana kila mtu anakufwata na macho hadi mahali utapotelea.Heri SJ a million times.

2 Likes

Agwas pok ayudo video ngata. Tim gimoro e inbox na wa

Omin or mar tusker mang’ich

1 Like

Adhi oro

1 Like

Mpatie mkundu akupatie video mbwa hii

1 Like

Mamako anauzanga pale Koinage. Vaa tu mask na uende umtafte jioni hatajua wewe ni kijana yake

Ther guok, magi tang’o? Okinyal patronise “respectable establissments” kaka Luopeans moko? Mand opuk.

Foreskinned chieth,si uende ukawatch mamako akioga lake Victoria uwank?

Izo ndo vitu huwa uanfanyanga mamako malaya akindinywa kwenyu venye wewe unalala kwa sitting alafu yeye ako ile upande ingine imegawanywa na curtain?? Alafu unaskia moans zake unambao unawank na vili zake unamasturbate nazo, si ndio?

1 Like

A man must feed his hunger for adventure

@Some Say calabash is the greatest brothel along duruma road

Unaomba video ya Omanga Omera?

1 Like

For a boy whose 3rd most important person in the world is Captain Frisk, I’m not surprised.

Me too

@Agwambo uko 55 years its time you outgrow some nonsense .

ama maybe it true vile wasapere usema mpaka njaruo a circumcise ndio akuwe an adult . coz njaruo @Agwambo is clear evidence

Nice review huwa naona tu mapaja hapo nje…but hapo kuna all sorts of bitches na all sorts of diseases pia…si nilisoma hapa kwa kijiji that bitches huwa kwa rooms zao did you miss that ama kunaendaje coz that building huwa kubwa sana kuna makanisa , hoteli

1 Like

Ondoch meru guogni

Didn’t know that part of madem kukua kwa rooms zao.Kuna madem kwa bar area,kwa stairs,kwa corridor, nje ya urinal,literally everywhere.Enigma hakuangi choosy sana pande ya looks za madem bora figure fiti na akue slim thick but leo maze wote walikua wanakaa tu ma junkie.

1 Like

Kuna mahali they moved to …offlate nimenotice Tao imechange in a weird unexplainable way…hookers wenye walikuwa tao walipotea na wenye wamebaki ni junkies or disease ridden…nilikuwa nikipita hapo nikienda downtown nilikuwa naona vitu mzuri mzuri though hapo siwezi kula but siku hizi ni mali chafu chafu…JSKS kweli atamaliza nchi

Interestingly hata ile group ya malanye pale nje ya casino leo walikua mia.Could it be coz Sakaja was touring CBD?