Bush

Leo nataka nipiganie kuni mustuni ama kwa mtaro… thats how am planing to celebrate my jamhuri day. Sasa i dont know who will accept that. Naskianga kwa mustuni inakuanga poa sana.

@Mosa, ktalk gave u an award. Have u seen that thread yet ? Wewe ni mtu wa watu.

So it’s true that @Mosa is a silly troll?

Why do u say that

Ata wewe ni hegoat ya wao brathe

I have been reading all your silly posts

What? Are u serious? You are welcome anyway

Thank you

Kwnz huwa inababa sana … Olepolos kule chini kwa mawe